เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 22 เมษายน 2564 เวลา 13.00 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นัยวิท เฉลิมนนท์ คณบดีคณะเทคโนโลยีการเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร เป็นประธานการประชุมคณาจารย์คณะเทคโนโลยีการเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร แบบออนไลน์ผ่านแอปพลิเคชัน Google Meet เพื่อชี้แจงแนวทางการจัดการเรียนการสอนในสถานการณ์การระบาดของเชื้อไวรัสโคโรนา Covid-19 และการจัดทำ Portfolio พร้อมด้วย อาจารย์เสน่ห์ บัวสนิท รองคณบดี ร่วมชี้แจงการใช้งานระบบรายงานผลการพัฒนาบุคคล การบันทึกภาระงานสายวิชาการ และประกาศนโยบายการคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล ของมหาวิทยาลัยให้บุคลากรภายในคณะรับทราบ