คณะเทคโนโลยีการเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร จัดกิจกรรม Big Cleaning Month เพื่อปรับปรุงสภาพแวดล้อมของพื้นที่ของคณะให้น่าอยู่และมีความเป็นระเบียบเรียบร้อยสวยงาม โดยดำเนินการที่ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ซึ่งเป็นความร่วมมือของบุคลากรจากคณะ และสาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
การอาหาร เมื่อวันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น. ณ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ
ศูนย์พระนครศรีอยุธยา หันตรา
![เกษตรอยุธยา ราชมงคลสุวรรณภูมิ จัดกิจกรรม Big Cleaning Month](https://agri.rmutsb.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ปรับปรุงภูมิทัศน์-วิทย์อาหาร-21267_240223_16-1170x658.jpg)