ขอแสดงความยินดี กับ บุคลากรที่ได้รางวัลผู้มีผลงานโดดเด่น “ด้านพันธกิจสัมพันธ์กับชุมชน” คณะเทคโนโลยีการเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร ขอแสดงความยินดีกับบุคลากรที่ได้รางวัลผู้มีผลงานโดดเด่น “ด้านพันธกิจสัมพันธ์กับชุมชน” ประจำปีงบประมาณ 2566 ดังนี้รางวัลผู้มีผลงานโดดเด่น “ด้านพันธกิจสัมพันธ์กับชุมชน ระดับดีเด่น” อาจารย์สนทยา มูลศรีแก้ว ผู้ช่วยศาสตราจารย์พาขวัญ ทองรักษ์รางวัลผู้มีผลงานโดดเด่น “ด้านพันธกิจสัมพันธ์กับชุมชน ระดับดีมาก” ดร.สิงห์รัญ ชารี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี โกยดุลย์ 0Comments 88Views