ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตรา เหลียวตระกูล คณบดีคณะเทคโนโลยีการเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร เป็นประธานประชุมคณะกรรมการรับสมัครนักศึกษาใหม่ ครั้งที่ 1/2566 เพื่อพิจารณาปัญหาและอุปสรรคในการดำเนินงานรับนักศึกษาใหม่ รวมทั้งวางแนวทางการพัฒนา/กลยุทธ์การรับนักศึกษา ปีการศึกษา 2566 เมื่อวันอังคารที่ 7 มีนาคม 2566 เวลา 11.00 น. ณ ห้องประชุมศรีสุริโยทัย ชั้น 2 อาคาร 1 คณะเทคโนโลยีการเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ ศูนย์พระนครศรีอยุธยา หันตรา