คณะเทคโนโลยีการเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร จัดกิจกรรม Big Cleaning Month เพื่อปรับปรุงสภาพแวดล้อมของพื้นที่ของคณะให้น่าอยู่ และมีความเป็นระเบียบเรียบร้อยสวยงาม โดยดำเนินการที่ อาคาร 1 ซึ่งเป็นความร่วมมือของบุคลากรจากคณะ เมื่อวันพุธที่ 13 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น.
ณ อาคาร 1 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ ศูนย์พระนครศรีอยุธยา หันตรา
![เกษตรอยุธยา ราชมงคลสุวรรณภูมิ จัดกิจกรรม Big Cleaning Month อาคาร 1](https://agri.rmutsb.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/2-1152x658.jpg)