อาจารย์ ดร.บดินทร์ วงศ์พรหม อาจารย์ประจำสาขาวิชาสัตวศาสตร์ เป็นตัวแทนรับมอบครุภัณฑ์สำหรับการเรียนการสอนและงานวิจัย จาก หน่วยห้องปฏิบัติการวิจัยกลาง คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เพื่อใช้เป็นการเรียนการสอนและงานวิจัย เมื่อวันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2567 ณ หน่วยห้องปฏิบัติการวิจัยกลาง
คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
![เกษตรอยุธยา ราชมงคลสุวรรณภูมิ รับมอบครุภัณฑ์จากหน่วยห้องปฏิบัติการวิจัยกลาง คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์](https://agri.rmutsb.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/952710-1170x658.jpg)