ดร.วชิรญา เหลียวตระกูล ผู้รับผิดชอบโครงการยกระดับมาตรฐานและพัฒนาผลิตภัณฑ์แปรรูปจากเห็ดตับเต่าและส่งเสริมการตลาดผ่านช่องทางออนไลน์ U2T ตำบลสามเรือน ภายใต้โครงการยกระดับเศรษฐกิจและสังคมรายตำบลแบบบูรณาการ (1 ตำบล 1 มหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสู่ตำบล สร้างรากแก้วให้ประเทศ U2T) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ จัดอบรมเชิงปฏิบัติการยกระดับมาตรฐาน เรื่อง การตลาดออนไลน์และการสร้างตราสินค้าเพื่อการต่อยอดเชิงพาณิชย์ กิจกรรมการพัฒนาสัมมาชีพและสร้างอาชีพใหม่ ( การยกระดับสินค้า OTOP/อาชีพอื่นๆ ) โดยมี อาจารย์ณัฐกฤตา รักใหม่ และ อาจารย์ทิพย์สุคนธ์ จงรักษ์ อาจารย์สาขาวิชาการจัดการ คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ ร่วมเป็นวิทยากร ให้ความรู้เกี่ยวการตลาดออนไลน์ ปัจจัยและการสร้างแบรนด์เพื่อให้มีความน่าสนใจและดึงดูดลูกค้า รวมถึงการโปรโมทสินค้าผ่านช่องทางออนไลน์ เมื่อวันพุธที่ 27 ตุลาคม 2564 ณ ห้องประชุม หมู่ 5 ตำบลสามเรือน อำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา