สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การประมง คณะเทคโนโลยีการเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ จัดกิจกรรมการสัมมนาทางการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ ประจำปีการศึกษา 2565 เพื่อเป็นการนำเสนอและเผยแพร่ผลงานวิจัยของนักศึกษาชั้นปีที่ 4 โดยมีคณาจารย์และนักศึกษาที่สนใจเข้าร่วมรับฟังการสัมมนาในครั้งนี้ เมื่อวันอังคารที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 ณ อาคาร 7 สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การประมง